Phản ánh, kiến nghị
Kính gửi cơ quan chức năng.
Như thông tin mình biết thì theo bản đồ số tờ 27, số thửa 63 thì có một con đường đi ngang qua khi mình check thông tin quy hoạch trên app Hue S thì thực tế sẽ con đường giao thông đi qua, giải đáp giúp mình một số thông tin :
1. Con đường này sẽ triển khai hay là dự án treo vẽ cho có ?
2. Dự án này ai là người triển khai dự án quy hoạch ?
3. Nếu không có dự án triển khai quy hoạch thì xoá vị trí quy hoạch trên bản đồ và có văn bản rõ ràng ký tên xác nhận đóng dấu các cơ quan ban ngành có thẩm quyền lấy căn cứ sau này phát văn bản về cho mình để cùng nhau nắm thông tin.
Nên nhờ cơ quan chức năng giải đáp thắc mắc một cách cụ thể chính xác rõ ràng nhất bằng văn bản. Xin cám ơn.
1/5
1
2
3
4
5
Lượt xem: 363
Ngày gửi: 09:46 02/09/2021
Hạn xử lý: 22/09/2021
Kết quả xử lý
Phòng Tài nguyên và Môi trường thị xã Hương thủy

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND thị xã Hương Thủy đã kiểm tra và trả lời như sau:

Để giải quyết kiến nghị của công dân, UBND thị xã Hương Thủy hướng dẫn Ông/Bà liên hệ Trung tâm Hành chính công thị xã để được hướng dẫn lập, nộp hồ sơ đề nghị cung cấp dữ liệu đất đai được quy định tại Bộ thủ tục hành chính lĩnh vực đất đai thuộc thẩm quyền giải quyết của Ủy ban nhân dân cấp huyện.

UBND thị xã chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.


               

 

Ngày xử lý: 11:20 30/09/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Gửi Uỷ Ban Nhân Dân Thị Xã Hương Thuỷ , nếu một giải đáp thắc mắc từ ngày 02/09 đến đến 14/09 là có kết quả trả lời , lại gia hạn đến 22/09 mà không báo thời gian thay đổi cho người dân , đến 22/09 thì lại không có kết quả trả lời , cũng không thông báo sự chậm trễ đến tận 30/09 mới chịu trả lời , và kết quả trả lời thì lại hướng dẫn đến bộ phận khác giải đáp thắc mắc , câu trả lời thật nực cười. Tôi cám ơn !
CDTC (1) - 16:23 01/10/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (104)
Công an tỉnh (48)
VTVcab tại Huế (31)
FPT Thừa Thiên Huế (30)
Phường Phú Bài (18)
UBND Thành phố Huế (18)
Tỷ lệ không hài lòng
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Xã Bình Tiến (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Liên đoàn lao động tỉnh (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Quán Hotto tại 14 Đinh Tiên Hoàng để xe lấn chiếm lối đi bộ. Kính chuyển...
09:44 09/12/2021
Tôi xin phản ánh tình trạng đổ rác thải xây dựng (xà bần) tràn ra mặt đường...
09:29 09/12/2021
Cây to đỗ ra đường tại địa chỉ 147 Thiên Thai, TP Huế. Kính gửi cơ quan...
08:58 09/12/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 11280102
Đang truy cập: 116
Zalo: 0941260505