Danh sách phản ánh tiêu biểu
Phản ánh việc người có biểu hiện tâm thần đi xin tiền các quán xá bán hàng ăn sáng, từ 7 đến 11 giờ hàng ngày tại đường ngã tư Trần Nguyên Đán - Trần Nguyên...
09:40 07/06/2022
Rà điện ở cầu gỗ Lim sông Hương Huế vào lúc 1h20 sáng 24/5/2022. Mong cơ quan chức năng xem xét những vấn đề ra điện này.
17:01 24/05/2022
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng. Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra và xử lý. Xin cám ơn. Ảnh và clip được ghi...
15:57 14/05/2022
Vào lúc 5h sáng ngày 14/5/2022 tại trước trường THCS Thuận An, đường Thai Dương và trước chợ Hải Tiến, TDP Hải Tiến phường Thuận An có tình trạng rải tờ...
05:11 14/05/2022
Người dân tại thôn Đông Xuyên, xã Quảng An, huyện Quảng Điền, tỉnh Thừa Thiên Huế đã phát hiện quả bom chưa nổ đã báo lên công an xã. Bên công an đã cho...
12:11 10/05/2022
Phát hiện có quả đạn nằm ngay đoạn công viên Bến Me, giữa đoạn cầu cong Bến Me và cầu Dã Viên, buổi sáng người dân hay tập thể dục ở đoạn này. Kính gửi...
07:53 26/04/2022
Kính của 2 tủ bán nước giải khát tự động trên đường đi bộ công viên 3/2, tuyến đường Lê Lợi gần bến thuyền du lịch Tòa Khâm bị đập vỡ, nghi ngờ bị phá...
06:30 26/04/2022
Sau khi mưa có 1 con rùa màu vàng đi vào vườn cây cảnh của tôi tại xã Bình Tiến, thị xã Hương Trà, nhìn qua giống với rùa tiến vua bị tuyệt chủng lâu rồi...
16:54 19/04/2022
Ngày 08/04/2022, vào lúc 11h, thuyền du lịch mang ký hiệu 35K-TTH1000 thả giấy vàng mã xuống sông Hương (đoạn phía thượng nguồn cồn Dã Viên - sau lưng...
17:17 09/04/2022
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp cứu Bệnh viện Trung ương Huế). Đề nghị cơ quan chức năng xử lý gấp.
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng Lăng tại địa chỉ 46 Tôn Thất Sơn, phường Thủy Phương, thị xã Hương Thủy họat...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường Hoá Châu, huyện Quảng điền với một số nội dung sau: thi công có đúng với thiết...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu (sát bên trường). Có nguy cơ lan rộng. Mong cơ quan chức năng xử lý. Ảnh chụp lúc...
11:49 23/06/2021
Đây là lần thứ 4 các em nhỏ ở xóm bị chó nhà ông Khoát cư ngụ tại thôn 5 xã Vinh Thanh cắn. Hiện tại nhà ông Khoát có nuôi vài con chó, trong đó có 1 con...
00:17 23/06/2021
Khu vực tưởng niệm Anh Hùng tại sân banh Tây Lộc, tình trạng con nghiện vẫn chích giữa ban ngày. Hình chụp lúc 9 giờ 30 phút ngày 21/06/2021.
09:46 21/06/2021
Bờ sông Kẻ Vạn, đường Vạn Xuân, phường Kim Long người dân họ lấn chiếm ra sông bằng cách đổ đất rồi ngày nào đó sông không còn nữa (việc xây ra trong suốt...
16:56 24/03/2021
Đường bị gãy tại 46 Hoàng Thị Loan dễ gây ra tai nạn cho người tham gia giao thông. Xin kiến nghị các nghành chức năng quan tâm.
19:51 02/01/2021
Trang:123
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (81)
Phòng Cảnh sát Giao thông (63)
Công an tỉnh (61)
Sở Giao thông Vận tải (16)
UBND Thành phố Huế (8)
FPT Thừa Thiên Huế (8)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Phản ánh việc người có biểu hiện tâm thần đi xin tiền các quán xá bán hàng...
09:40 07/06/2022
Rà điện ở cầu gỗ Lim sông Hương Huế vào lúc 1h20 sáng 24/5/2022. Mong cơ...
17:01 24/05/2022
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Vào lúc 5h sáng ngày 14/5/2022 tại trước trường THCS Thuận An, đường Thai...
05:11 14/05/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Các loại dây điện, mạng và điện thoại giăng tứ tung, lộn xộn tại đường...
20:23 01/07/2022
Thực trạng vào tối thứ 6 ngày 01 tháng 07 năm 2022 gây ách tắc giao thông...
20:20 01/07/2022
Góc nhìn người con Huế: Xin kiến nghị các ban, ngành liên quan giải tỏa...
19:14 01/07/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 19036756
Đang truy cập: 12527
Zalo: 0941260505