Phản ánh đang xử lý
Các loại dây điện, mạng và điện thoại giăng tứ tung, lộn xộn tại đường Đặng Văn Ngữ đoạn đầu kiệt 93, đã rất lâu chưa được xử lí, dọn dẹp, gây ảnh hưởng...
20:23 01/07/2022
Thực trạng vào tối thứ 6 ngày 01 tháng 07 năm 2022 gây ách tắc giao thông cho người dân địa phương cũng như khách du lịch tại đường Lê Lợi, đoạn giao với...
20:20 01/07/2022
Góc nhìn người con Huế: Xin kiến nghị các ban, ngành liên quan giải tỏa bờ cỏ này tại góc hồ đường Lê Huân trước Tử cấm Thành để nâng giá trị cho phố đi...
19:14 01/07/2022
Điện đường đường Phạm Thận Duật phường An Hòa khu quy hoạch Hương Sơ giai đoạn 2 đã 5 ngày rồi không sáng. Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra và xử lý.Điện...
18:43 01/07/2022
Xe ôtô BKS 75C11319 sử dụng còi hơi vượt quá âm lượng theo quy định làm ảnh hưởng đến môi trường du lịch trên địa bàn. Vào khoảng 15 giờ 10 phút ngày...
18:34 01/07/2022
Vào lúc 14 giờ 34 phút ngày 30/06/2022, chiếc xe có biển số 92C13824 đỗ chắn ngang vỉa hè dành cho người đi bộ trước toà nhà Cinestar tại địa chỉ 25 Hai...
18:17 01/07/2022
Trên tuyến đường Tỉnh lộ 10B, đoạn từ Quốc lộ 49 về Trung tâm huyện Phú Vang, thi công đường nhưng trời nắng thì bụi người dân không chịu nỗi, trời mưa...
16:28 01/07/2022
Để thùng rác xuống đường, lấn chiếm lòng lề đường làm ảnh hưởng đến an toàn giao thông và cảnh quan đô thị. Mong cơ quan chức năng kiểm tra xử lý. Địa...
16:26 01/07/2022
Vào lúc 09 giờ 38 phút ngày 24/06/2022, mô tô mang biển kiểm soát 75G119713 không chấp hành hiệu lệnh của đèn tín hiệu giao thông tại giao lộ Quốc Lộ 1A...
15:44 01/07/2022
Vào lúc 09 giờ 16 phút ngày 24/06/2022, mô tô mang biển kiểm soát 75H163570 không chấp hành hiệu lệnh của đèn tín hiệu giao thông tại giao lộ Quốc Lộ 1A...
15:29 01/07/2022
Đề nghị có phương án xử lý để có dòng sông Hương không bị ô nhiễm như trước đây, tình trạng các thuyền cúng rải vàng mã xuống sông gây ô nhiễm, địa điểm:...
15:21 01/07/2022
Điều khiển xe máy BKS 75F168826 chở sau không đội mũ bảo hiểm, ảnh chụp vào lúc 7h sáng ngày 01/7/2022 tại đường Nguyễn Lộ Trạch, TP Huế. Kính gửi cơ quan...
14:55 01/07/2022
Điều khiển xe máy BKS 75F49954 và chở sau không đội mũ bảo hiểm, ảnh chụp vào 7h sáng ngày 01/7/2022 tại đường Nguyễn Lộ Trạch, TP Huế. Kính gửi cơ quan...
14:54 01/07/2022
Vào lúc 17 giờ 09 phút ngày 22/06/2022, mô tô mang biển kiểm soát 75H165535 không chấp hành hiệu lệnh của đèn tín hiệu giao thông tại giao lộ Quốc Lộ 49...
14:41 01/07/2022
Vào lúc 07 giờ 03 phút ngày 23/06/2022, mô tô mang biển kiểm soát 75E137269 không chấp hành hiệu lệnh của đèn tín hiệu giao thông tại giao lộ Nguyễn Vịnh...
14:26 01/07/2022
Vào lúc 09 giờ 28 phút ngày 24/06/2022, mô tô mang biển kiểm soát 75H134545 không chấp hành hiệu lệnh của đèn tín hiệu giao thông tại giao lộ Quốc Lộ 1A...
14:26 01/07/2022
Vào lúc 06 giờ 44 phút ngày 23/06/2022, mô tô mang biển kiểm soát 75E106771 không chấp hành hiệu lệnh của đèn tín hiệu giao thông tại giao lộ Nguyễn Vịnh...
14:18 01/07/2022
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (81)
Phòng Cảnh sát Giao thông (63)
Công an tỉnh (61)
Sở Giao thông Vận tải (16)
UBND Thành phố Huế (8)
FPT Thừa Thiên Huế (8)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Phản ánh việc người có biểu hiện tâm thần đi xin tiền các quán xá bán hàng...
09:40 07/06/2022
Rà điện ở cầu gỗ Lim sông Hương Huế vào lúc 1h20 sáng 24/5/2022. Mong cơ...
17:01 24/05/2022
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Vào lúc 5h sáng ngày 14/5/2022 tại trước trường THCS Thuận An, đường Thai...
05:11 14/05/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Các loại dây điện, mạng và điện thoại giăng tứ tung, lộn xộn tại đường...
20:23 01/07/2022
Thực trạng vào tối thứ 6 ngày 01 tháng 07 năm 2022 gây ách tắc giao thông...
20:20 01/07/2022
Góc nhìn người con Huế: Xin kiến nghị các ban, ngành liên quan giải tỏa...
19:14 01/07/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 19034853
Đang truy cập: 11441
Zalo: 0941260505