Phản ánh, kiến nghị
Đỗ xe hàng hai, làm xà đơn, xà kép dưới lòng đường, trồng cây ngoài đường, lấn chiếm hết lối đi chung, nhánh cây đâm qua nhà khác, gây nguy hiểm trong mùa mưa bão. Đề nghị cơ quan chức năng vào cuộc xử lý. Địa chỉ: giữa tổ dân phố Triều Sơn Nam và tổ dân phố Minh Thanh phường Hương Vinh. (Trong hình ảnh, nhìn từ đuôi xe là nhà ông Nam, nhà bên phải là nhà ông Vỹ)
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 677
Ngày gửi: 14:51 24/12/2021
Hạn xử lý: 05/01/2022
Kết quả xử lý
Phường Hương Vinh

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Hương Vinh đã kiểm tra và trả lời như sau:

Sau khi nhận phản ánh của Ông/Bà, UBND phường đã mời hộ dân liên quan làm việc và đề nghị khắc phục để không làm ảnh hưởng đến sinh hoạt các hộ dân xung quanh. (Có biên bản làm việc đính kèm).

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

File đính kèm:
Ngày xử lý: 16:10 07/01/2022
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
trong biên bản có đoạn "qua sát phát nhà tôi " là sao
CDTC (1) - 20:51 07/01/2022
hi hi, lỗi đánh máy, tại cái máy
CDTC (2) - 00:12 08/01/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (137)
VTVcab tại Huế (38)
Phường Phú Bài (24)
FPT Thừa Thiên Huế (20)
Công an tỉnh (19)
UBND Thành phố Huế (18)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Xã Bình Tiến (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 9h00p ngày 29/01/2022 tại kiệt 60 Tuệ Tĩnh, phường Thuận Hoà, TP...
10:02 29/01/2022
Nắp hố ga trước nhà 64B Nguyễn Chí Thanh, phường Phú Cát, TP Huế bật ra...
09:30 29/01/2022
Xe buýt tuyến Đông Ba, Nam Đông mang BKS 75B01298 khởi hành lúc 5h50p ngày...
07:30 29/01/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 15261116
Đang truy cập: 3559
Zalo: 0941260505