Phản ánh, kiến nghị
Ông Nguyễn Ngọc Đức xây dựng trái phép trên lối đi xóm đất giao thông, chính quyền địa phương xã Thủy Bằng, thành phố Huế không giải quyết dứt điểm vẫn để tồn tại chặn hết đường đi xóm, không có lối đi. Toạ lạc tại thôn Cư Chánh 2, xã Thủy Bằng, thành phố Huế.
1/2
1
2
Lượt xem: 338
Ngày gửi: 11:54 17/12/2021
Hạn xử lý: 28/12/2021
Kết quả xử lý
Xã Thủy Bằng

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND xã Thủy Bằng xin trả lời như sau:

Liên quan đến công trình này, UBND xã đã mời ông Nguyễn Ngọc Đức lên làm việc nhiều lần, tuy nhiên ông Đức đã vắng mặt tại địa phương và không có lý do chính đáng. Ngày 23 tháng 12 năm 2021, UBND xã đã mời ông Nguyễn Ngọc Phát- cha ông Nguyễn Ngọc Đức lên làm việc liên quan đến công trình phản ánh nói trên, do gia đình không có khả năng tháo dỡ được đề nghị UBND xã tháo dỡ giúp cho gia đình. Vậy UBND xã Thủy Bằng trả lời cho Ông/Bà được rõ.

Chân thành cảm ơn phản ánh của Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được góp ý trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 11:32 04/01/2022
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (137)
VTVcab tại Huế (38)
Phường Phú Bài (24)
FPT Thừa Thiên Huế (20)
Công an tỉnh (19)
UBND Thành phố Huế (18)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Xã Bình Tiến (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 9h00p ngày 29/01/2022 tại kiệt 60 Tuệ Tĩnh, phường Thuận Hoà, TP...
10:02 29/01/2022
Nắp hố ga trước nhà 64B Nguyễn Chí Thanh, phường Phú Cát, TP Huế bật ra...
09:30 29/01/2022
Xe buýt tuyến Đông Ba, Nam Đông mang BKS 75B01298 khởi hành lúc 5h50p ngày...
07:30 29/01/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 15260775
Đang truy cập: 3493
Zalo: 0941260505