Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh lại vấn đề xây dựng công trình tường rào lấn chiếm đường xóm của hộ ông Bình (xóm 4 Lại Thế, phường Phú Thượng). Chúng tôi đã tìm được địa chỉ nơi ở mới của cả gia đình ông Bình, thuộc địa chỉ 38 Thanh Hải, phường Trường An, TP Huế. Kính gửi UBND Phường nhanh chóng xử lý. Xin chân thành cảm ơn.
1/5
1
2
3
4
5
Lượt xem: 459
Ngày gửi: 10:18 19/09/2021
Hạn xử lý: 29/09/2021
Kết quả xử lý
Phường Phú Thượng

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Thượng đã kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường đã gửi giấy mời cho ông Nguyễn Phúc Bình đến tại trụ sở UBND phường để lầm việc liên quan đến nội dung trên vào lúc 14 giờ 30 ngày 05/10/2021. Sau buổi làm việc, UBND phường sẽ cập nhật kết quả làm việc theo quy định.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

 

Ngày xử lý: 11:02 01/10/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Phú Thượng sao dạo này bị người dân phản ánh nhiều vậy nhỉ
CDTC (1) - 12:46 01/10/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (65)
Công an huyện Quảng Điền (28)
Công an Thành phố Huế (14)
Viettel Thừa Thiên Huế (12)
UBND Thành phố Huế (3)
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Chương trình phát triển các đô thị loại II (các đô thị xanh) (3)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao thành phố Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 11 giờ 30 phút, ngày 10/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H155228...
22:43 14/08/2022
Vào lúc 11 giờ 26 phút, ngày 10/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H168114...
22:36 14/08/2022
Vào lúc 11 giờ 22 phút, ngày 10/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H145006...
22:33 14/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20160755
Đang truy cập: 2668
Zalo: 0941260505