Phản ánh, kiến nghị
Hộ gia đình ông Nguyễn Mộng Hùng địa chỉ 19/40 Nguyễn Sinh Cung, phường Vỹ Dạ trong quá trình sửa chữa nhà có đào đường kiệt, nhưng sau khi nhà hoàn thành thì không hoàn trả mặt bằng cho xóm.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 160
Ngày gửi: 19:44 01/01/2022
Hạn xử lý: 13/01/2022
Kết quả xử lý
Phường Vỹ Dạ

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Vỹ Dạ đã kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường cùng với Tổ dân phố đã làm việc với hộ gia đình, qua đó gia đình đã tự nguyện khắc phục.

Qua nội dung đề xuất thì UBND phường sẽ họp với Tổ dân phố và bà con ở hẻm này xem xét lại việc đóng góp kinh phí để để nâng cấp đường bê tông đảm bảo việc đi lại thuận lợi, tạo cảnh quan môi trường và vệ sinh môi trường chung của xóm. Dự kiến trong 6 tháng đầu năm 2022 sẽ tổ chức thực hiện.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/3
1
2
3
Ngày xử lý: 09:13 14/01/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
sáng nay bà con trong kiệt đang tiến hành đổ bê tông đường xóm
CDTC (1) - 09:11 16/01/2022
Xin cám ơn bà con nhân dân đã đóng góp kinh phí để nâng cấp đường bê tông. Kính mong mọi người cùng nhau giữ gìn vệ sinh môi trường, cảnh quan của.
Phường Vỹ Dạ - 09:35 16/01/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (81)
Phòng Cảnh sát Giao thông (63)
Công an tỉnh (19)
Sở Giao thông Vận tải (16)
UBND Thành phố Huế (8)
FPT Thừa Thiên Huế (8)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Phản ánh việc người có biểu hiện tâm thần đi xin tiền các quán xá bán hàng...
09:40 07/06/2022
Rà điện ở cầu gỗ Lim sông Hương Huế vào lúc 1h20 sáng 24/5/2022. Mong cơ...
17:01 24/05/2022
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Vào lúc 5h sáng ngày 14/5/2022 tại trước trường THCS Thuận An, đường Thai...
05:11 14/05/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 06 giờ 12 phút ngày 26/06/2022, mô tô mang biển kiểm soát 75G135228...
09:50 04/07/2022
Vào lúc 9 giờ 35 phút ngày 04/7/2022, xe 5 chỗ BKS 75A23777 đi qua Cầu...
09:42 04/07/2022
Vào lúc 06 giờ 12 phút ngày 26/06/2022, mô tô mang biển kiểm soát 75F196906...
09:42 04/07/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 19099316
Đang truy cập: 9923
Zalo: 0941260505