Phản ánh, kiến nghị
Hộ gia đình Hoàng Đức Linh có địa chỉ tại số 09 Cao Hữu Dực, ở ngã 4 đường Hoàng Ngọc Chung và Cao Hữu Dực, thị trấn Phong Điền, Phong Điền, Thừa Thiên Huế. Có hành vi cơi nới, lấn hàng rào ra giới hạn đường đi vào ngày lễ. Đề nghị cơ quan có thẩm quyền về kiểm tra, xử lý ! (Đoạn đường Hoàng Ngọc Chung đang được xây dựng, Cao Hữu Dực hiện trạng có sẵn hàng rào) !
Lượt xem: 50
Ngày gửi: 12:52 02/01/2022
Hạn xử lý: 13/01/2022
Kết quả xử lý
UBND huyện Phong Điền

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND huyện Phong Điền đã chỉ đạo UBND thị trấn Phong Điền kiểm tra và trả lời như sau:

Sau khi nhận được Công văn chỉ đạo của UBND huyện, UBND Thị trấn Phong Điền phối hợp với Tổ dân phố Trạch Thượng 2, đã kiểm tra hiện trạng xây dựng của ông Hoàng Đức Linh.

Qua kiểm tra hiện trạng xây dựng ông Hoàng Đức Linh đã xây dựng trên nền móng tường rào cũ, không có hành vi cơi nới, xây dựng lấn chiếm ra hành lang lộ giới đường đi như ý kiến phản ánh nói trên (có hình ảnh hiện trường kèm theo).

UBND huyện chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 13:38 14/01/2022
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (137)
VTVcab tại Huế (38)
Phường Phú Bài (24)
FPT Thừa Thiên Huế (20)
Công an tỉnh (19)
UBND Thành phố Huế (18)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Xã Bình Tiến (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 9h00p ngày 29/01/2022 tại kiệt 60 Tuệ Tĩnh, phường Thuận Hoà, TP...
10:02 29/01/2022
Nắp hố ga trước nhà 64B Nguyễn Chí Thanh, phường Phú Cát, TP Huế bật ra...
09:30 29/01/2022
Xe buýt tuyến Đông Ba, Nam Đông mang BKS 75B01298 khởi hành lúc 5h50p ngày...
07:30 29/01/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 15260940
Đang truy cập: 3523
Zalo: 0941260505