Phản ánh, kiến nghị
Kính gửi Hue-S. Thời gian qua tôi được biết Tỉnh có hỗ trợ cho người dân cách ly f1. Tôi trú tại khu tập thể Xã Tắc, phường Thuận Hoà đã cách ly vào tháng 11/2021 và đã được tổ trưởng hướng dẫn nộp các giấy photo công chứng tháng 12/2021 đến nay thì theo tôi được biết có rất nhiều phường như An Đông, Phú Thượng đã nhận rồi, mà phường Thuận Hoà thì không nghe nói gì. Xin cơ quan chức năng cho nhân dân phường Thuận Hoà được biết. Tôi xin chân thành cảm ơn
Lượt xem: 47
Ngày gửi: 17:52 29/08/2022
Hạn xử lý: 08/09/2022
Kết quả xử lý
Phường Thuận Hòa

Kính gửi: Quý Ông/Bà

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thuận Hòa xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Qua nhận được thông tin phản ánh, Lãnh đạo phường đã chỉ đạo các bộ phận chuyên môn phường kiểm tra và trả lời như sau: UBND phường đã nộp hồ sơ lên cấp trên và hồ sơ đang được Sở Lao động thương binh xã hội kiểm tra, thẩm định.

Đến nay, UBND phường đang chờ quyết định phê duyệt cho các đối tượng cách ly F1 tại nhà, khi có kinh phí cấp trên cấp thì phường sẽ mời đối tượng và chi trả ngay theo đúng quy định.

Chân thành cảm ơn mọi ý kiến phản ánh, đóng góp của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng./.

Ngày xử lý: 16:56 06/09/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (146)
Phòng Cảnh sát Giao thông (65)
Công an Thành phố Huế (22)
(17)
(14)
(11)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đội cây xanh đô thị cưa cành (chống bão) nhưng không lấy hết các cành cây...
10:57 29/09/2022
Tại tuyến đường Lương Nhữ Hộc từ nhà số 2 đến số nhà 20, phường An Tây,...
10:46 29/09/2022
Vào lúc 10 giờ 02 phút, ngày 29/09/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75D139655...
10:02 29/09/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21757566
Đang truy cập: 6263
Zalo: 0941260505