Phản ánh, kiến nghị
Quét vôi lan can ở hai đầu cầu Trường Tiền một việc làm cẩu thả, vung vãi nhìn rất khó chịu. Đề nghị cơ quan liên quan nên chấn chỉnh và góp ý người thực hiện. Hình ảnh được chụp vào lúc 16h30 ngày 30/3/2021.
1/2
1
2
Lượt xem: 240
Ngày gửi: 21:34 30/03/2021
Hạn xử lý: 09/04/2021
Kết quả xử lý
Chi cục Quản lý đường bộ II.5

Kính chào Ông/Bà.

Về ý kiến góp ý của Ông/Bà, Chi cục Quản lý đường bộ II.6 đã chỉ đạo đơn vị quản lý, bảo dưỡng thường xuyên tuyến đường tiến hành vệ sinh lại lề bộ hành cầu Trường Tiền do quá trình quét vôi lan can làm vương vãi, đồng thời yêu cầu đơn vị quản lý, bảo dưỡng thường xuyên chấn chỉnh lại công tác quét vôi các lần tiếp theo không để trường hợp trên tái diễn (đính kèm hình ảnh).

Chi cục Quản lý đường bộ II.6 chân thành cảm ơn ý kiến góp ý của Ông/Bà và rất mong nhận được ý kiến đóng góp của Ông/Bà trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 14:59 19/06/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (432)
Công an Thành phố Huế (132)
FPT Thừa Thiên Huế (19)
(13)
VTVcab tại Huế (10)
Phường Phước Vĩnh (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Mobifone Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
Học viện phun xăm Elena Nguyễn của bà Nguyễn Thị Thu Nga ở tai địa chỉ...
18:19 03/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Nắp cống bị hư hỏng tại đường Tỉnh Lộ 10, phường Phú Thượng, TP Huế (đoạn...
21:15 27/11/2022
Đèn đường ở đường Lê Thành Hinh, TT Sịa, huyện Quảng Điền đã mấy đêm không...
20:22 27/11/2022
Quán O Tý ở 7B Nguyễn Lữ, Minh Hải, phường Thuận An, Thành phố Huế nướng...
19:57 27/11/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 23461059
Đang truy cập: 2609
Zalo: 0941260505