Quét vôi lan can ở hai đầu cầu Trường Tiền một việc làm cẩu thả, vung vãi nhìn rất khó chịu. Đề nghị cơ quan liên quan nên chấn chỉnh và góp ý người thực hiện. Hình ảnh được chụp vào lúc 16h30 ngày 30/3/2021.
Kết quả xử lý
Văn phòng Quản lý đường bộ II.5
Kính chào Ông/Bà.
Về ý kiến góp ý của Ông/Bà, Chi cục Quản lý đường bộ II.6 đã chỉ đạo đơn vị quản lý, bảo dưỡng thường xuyên tuyến đường tiến hành vệ sinh lại lề bộ hành cầu Trường Tiền do quá trình quét vôi lan can làm vương vãi, đồng thời yêu cầu đơn vị quản lý, bảo dưỡng thường xuyên chấn chỉnh lại công tác quét vôi các lần tiếp theo không để trường hợp trên tái diễn (đính kèm hình ảnh).
Chi cục Quản lý đường bộ II.6 chân thành cảm ơn ý kiến góp ý của Ông/Bà và rất mong nhận được ý kiến đóng góp của Ông/Bà trong thời gian tới.
Trân trọng.
1/2
![](/UploadFiles/PhanAnh/2021/06/img_0725.jpg)
Hạn xử lý: 00:00 09/04/2021
Ngày xử lý: 14:59 19/06/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?