Phản ánh, kiến nghị
Thu gom rác tuyến Dương Văn An 17h là quá sớm. Đề nghị quý cơ quan cho lực lượng thu gom muộn hơn.
Lượt xem: 455
Ngày gửi: 17:20 13/03/2021
Hạn xử lý: 24/03/2021
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công ty Cổ phần Môi trường và Công trình Đô thị Huế (Công ty) đã kiểm tra và xin trả lời như sau:

Sau khi nhận được phản ánh, Công ty đã nhắc nhở, chấn chỉnh, yêu cầu nhân viên phải thực hiện thu gom theo đúng thời gian Công ty đã quy định và phổ biến đến các hộ gia đình: thời gian thu gom bắt đầu từ 17 giờ 30 hàng ngày (giờ mùa đông: áp dụng từ 01/10 đến 31/3); hoặc 18 giờ (giờ mùa hè: áp dụng từ 01/4 đến 30/9).

Công ty chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 13:30 23/03/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (501)
Công an Thành phố Huế (147)
Công an Thị xã Hương Thủy (51)
Công an huyện A Lưới (22)
FPT Thừa Thiên Huế (14)
(12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Xã Hương Bình (100%)
Sở Tài chính (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Điện đường đối diện số 84 Võ Xuân Lâm, thôn Chiết Bi, xã Thủy Tân, TX Hương...
19:39 01/02/2023
Tại kiệt 8 thôn Vân Dương, phường Thuỷ Vân, TP Huế có 2 cột đèn cột số...
18:24 01/02/2023
Buôn bán hàng rong lấn chiếm lòng lề đường Hoàng Hoa Thám gây ùn tắc giao...
17:45 01/02/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 24930564
Đang truy cập: 6804
Zalo: 0941260505