Kính chào Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công ty Cổ phần Môi trường và Công trình Đô thị Huế (Công ty) đã kiểm tra và xin trả lời như sau:
Sau khi nhận được phản ánh, Công ty đã nhắc nhở, chấn chỉnh, yêu cầu nhân viên phải thực hiện thu gom theo đúng thời gian Công ty đã quy định và phổ biến đến các hộ gia đình: thời gian thu gom bắt đầu từ 17 giờ 30 hàng ngày (giờ mùa đông: áp dụng từ 01/10 đến 31/3); hoặc 18 giờ (giờ mùa hè: áp dụng từ 01/4 đến 30/9).
Công ty chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.