Kính chào Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Sở Văn hóa và Thể thao tỉnh Thừa Thiên Huế kiểm tra và trả lời như sau:
Sở Văn hóa và Thể thao đã chỉ đạo Thanh tra Sở kiểm tra hiện trường và đã yêu cầu đơn vị thi công thực hiện tháo dỡ bảng quảng cáo theo phản ánh của quý Ông/Bà, đồng thời nhắc nhở yêu cầu đơn vị thực hiện tháo dỡ, lắp đặt bảng quảng cáo bảo đảm an toàn, mỹ quan đô thị. (Đính kèm hình ảnh)
Sở Văn hóa và Thể thao chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
1/2
![](/UploadFiles/PhanAnh/2021/03/1(9).jpg)