Phản ánh, kiến nghị
Gắn biển tên đường Lê Đại Hành giáp với đường Trần Văn Kỷ.
Đề nghị đơn vị liên quan về kiểm tra và gắn biển tên đường Lê Đại Hành giáp với đường Trần Văn Kỷ trên địa bàn phường Tây Lộc, TP Huế để nhân dân dễ tìm. Đường đã làm hơn 10 năm và là một trong những tuyến đường chính của phường nhưng góc này chưa được gắn biển từ trước cho đến nay. Trân trọng.
1/2
1
2
Lượt xem: 865
Ngày gửi: 11:35 17/03/2021
Hạn xử lý: 30/03/2021
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công ty CP Môi trường và Công trình Đô thị Huế đã kiểm tra và trả lời như sau:

Công ty được UBND thành phố giao quản lý các cột bảng tên đường trên địa bàn thành phố, tuy nhiên việc quyết định đầu tư, lắp đặt mới cột bảng tên đường thuộc thẩm quyền của UBND thành phố Huế; Công ty sẽ sớm đề xuất UBND Thành phố xem xét bố trí kinh phí để lắp cột bảng tên đường Lê Đại Hành – Trần Văn Kỷ.

Công ty cảm ơn những thông tin mà Ông/Bà phản ánh và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 10:18 24/03/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Đường đã làm hơn 10 năm, đến nay vẫn chưa có bảng tên đường. Các ông đi làm việc gì và ở đâu vậy?
CDTC (1) - 17:54 26/03/2021
đường Lê hồng phong sao ko láng nhựa sau khi làm vỉa hè vậy ?
CDTC (2) - 21:10 17/04/2021
Cám ơn Ông/Bà đã gửi phản ánh góp ý đến Trung tâm. Ông/bà vui lòng tạo phản ánh mới gồm đầy đủ nội dung, hình ảnh hoặc video cần phản ánh và gửi qua ứng dụng Hue-S để Trung tâm có cơ sở chuyển cho các đơn vị kiểm tra và xử lý thông tin phản ánh của Ông/bà. Trân trọng./.
Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh - 09:23 19/04/2021
nhiều khi ở ngay trung tâm lại bị quên lãng đó bạn
CDTC (3) - 11:57 01/06/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (501)
Công an Thành phố Huế (147)
Công an Thị xã Hương Thủy (51)
Công an huyện A Lưới (22)
FPT Thừa Thiên Huế (14)
(12)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Hương Bình (100%)
Sở Tài chính (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
(100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 13h29p ngày 01/02/2023, xe ô tô mang BKS 75A27026 điều khiển vào...
08:45 02/02/2023
Vào lúc 08 giờ 31 phút, ngày 02/02/2023 ô tô mang biển kiểm soát 75A12872...
08:31 02/02/2023
Đây là hình ảnh mình mới chụp được ở đoạn đường Đặng Dung, xe ô tô đậu...
08:27 02/02/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 24932014
Đang truy cập: 7437
Zalo: 0941260505