Phản ánh, kiến nghị
Kính gửi sở giao thông vận tải. Các tuyến đường ở phố đi bộ (Nguyễn Công Trứ, Võ Thị Sáu...) tôi có góp ý đậu đỗ theo ngày chẵn lẽ nhưng tôi thấy vậy vẫn phải kèm theo đi 1 chiều với ô tô. Vì đường quá nhỏ mà mật độ lưu thông ô tô quá lớn gây tắt nghẽn trầm trọng. Tắt hơn 30, tắt không nhúc nhích được xe luôn. Mong sở Giao thông vận tải gấp rút đặt biển đỗ theo ngày và đi 1 chiều với ô tô ạ.
Lượt xem: 123
Ngày gửi: 18:17 02/05/2021
Hạn xử lý: 13/05/2021
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế

Kính chào Ông/bà:

Vấn đề Ông/bà phản ánh, Phòng Quản lý đô thị xin ghi nhận ý kiến góp ý và sẽ nghiên cứu, đề xuất UBND Thành phố phương án tổ chức giao thông phù hợp.

Chân thành cảm ơn phản ánh của Ông/bà và mong tiếp tục nhận được góp ý trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 14:52 14/05/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (38)
FPT Thừa Thiên Huế (31)
VNPT Thừa Thiên Huế (25)
VTVcab tại Huế (18)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (14)
Công an tỉnh (14)
Tỷ lệ không hài lòng
Vietcombank (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Vinh Xuân (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đường Nguyễn Chí Thanh đoạn từ Toà án huyện Quảng Điền đến Quảng Thọ mới...
08:05 11/06/2021
Bờ sông Kẻ Vạn, đường Vạn Xuân, phường Kim Long người dân họ lấn chiếm...
16:56 24/03/2021
Đường bị gãy tại 46 Hoàng Thị Loan dễ gây ra tai nạn cho người tham gia...
19:51 02/01/2021
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đường xuống cấp nhiều hố voi nằm rãi rác trên đường Trưng Nữ Vương đoạn...
19:27 12/06/2021
Đèn năng lượng mặt trời trên tuyến đường tỉnh lộ 6 từ thị trấn Phong Điền...
19:21 12/06/2021
Vào lúc 17h04 ngày 12/06/2021 xe ô tô mang BKS 75A 02344 đang đỗ xe trái...
18:47 12/06/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 1875456
Đang truy cập: 8779
Zalo: 0941260505