Phản ánh, kiến nghị
Vỉa hè tại số 201 Phan Bội Châu (Phân viện học viện hành chính quốc gia), có 02 ô trồng cây lại không có cây bên cạnh hàng phượng xanh mát. Kiến nghị đơn vị quản lý xem xét 02 vị trí này. Trân trọng.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 492
Ngày gửi: 11:42 30/04/2021
Hạn xử lý: 12/05/2021
Kết quả xử lý
Trung tâm Công viên cây xanh Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Trung tâm Công viên Cây xanh Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Trung tâm Công viên Cây xanh Huế xin ghi nhận ý kiến đóng góp của quý Ông/Bà. Tuy nhiên, hiện nay thời tiết nắng nóng kéo dài, Trung tâm sẽ tiến hành trồng lại cây tại vị trí ô cây đã phản ánh vào quý 3/2021 khi thời tiết thuận lợi.

* Trung tâm Công viên Cây xanh Huế bổ sung hình ảnh cây xanh đã được trồng lại tại 201 Phan Bội Châu.

Trung tâm chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 13:33 11/05/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Trung tâm xử lý kịp thời, kiến nghị tưới nước thường xuyên là ổn.
CDTC (1) - 20:23 21/05/2021
kiến nghị cơ quan/ hộ dân trước mặt nhà mỗi sáng + chiều tối ra tưới cây hằng ngày
CDTC (2) - 11:54 01/06/2021
mùa này mà góp ý trồng cây xanh hả bạn? Trồng xong thì chỉ có nước chết vì khô héo.
CDTC (2) - 11:54 01/06/2021
Hihi, Trung tâm cây xanh có thể xem thời tiết hàng tuần để trồng thôi à, cái này là người đi đường thấy không có cây nên phản ánh đó mà, ko có ác ý gì đâu.
CDTC (1) - 22:13 01/06/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (146)
Phòng Cảnh sát Giao thông (65)
Công an Thành phố Huế (22)
(17)
(14)
(11)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 10 giờ 02 phút, ngày 29/09/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75D139655...
10:02 29/09/2022
Vào lúc 10 giờ 01 phút, ngày 29/09/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G114522...
10:01 29/09/2022
Vào lúc 10 giờ 01 phút, ngày 29/09/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75D105500...
10:01 29/09/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21756171
Đang truy cập: 5602
Zalo: 0941260505