Phản ánh, kiến nghị
Đường đi bộ nhưng xe máy băng qua rất đông. Nguy hiểm cho trẻ em và người khác. Đề xuất bỏ lại chắn sắt cố định như trước đây, phương án hiện tại để 3 trụ bê tông nhưng vẫn bị người dân di dời đi.
1/2
1
2
Lượt xem: 246
Ngày gửi: 19:35 20/04/2021
Hạn xử lý: 05/05/2021
Kết quả xử lý
Trung tâm Công viên cây xanh Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Trung tâm Công viên Cây xanh Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Trung tâm Công viên Cây xanh Huế xin ghi nhận ý kiến đóng góp của quý Ông/Bà. Hiện nay, Trung tâm đã dựng lên các trụ chắn phương tiện đi lại vào đường đi bộ và sẽ xem xét đề xuất các cọc chắn sắt cố định.

Trung tâm chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 10:19 11/05/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (432)
Công an Thành phố Huế (132)
FPT Thừa Thiên Huế (19)
(13)
VTVcab tại Huế (10)
Phường Phước Vĩnh (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Mobifone Thừa Thiên Huế (100%)
(100%)
Phản ánh tiêu biểu
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
Học viện phun xăm Elena Nguyễn của bà Nguyễn Thị Thu Nga ở tai địa chỉ...
18:19 03/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Nắp cống bị hư hỏng tại đường Tỉnh Lộ 10, phường Phú Thượng, TP Huế (đoạn...
21:15 27/11/2022
Đèn đường ở đường Lê Thành Hinh, TT Sịa, huyện Quảng Điền đã mấy đêm không...
20:22 27/11/2022
Quán O Tý ở 7B Nguyễn Lữ, Minh Hải, phường Thuận An, Thành phố Huế nướng...
19:57 27/11/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 23462604
Đang truy cập: 3069
Zalo: 0941260505