Phản ánh, kiến nghị
Kính gửi cơ quan chức năng, tại số 111 Nhật Lệ không thấy trồng cây xanh. Kiến nghị trồng cây vào chỗ này để tạo bóng mát. Xin cám ơn.
Lượt xem: 165
Ngày gửi: 11:08 30/04/2021
Hạn xử lý: 12/05/2021
Kết quả xử lý
Trung tâm Công viên cây xanh Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Trung tâm Công viên Cây xanh Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Trung tâm Công viên Cây xanh Huế xin ghi nhận ý kiến đóng góp của quý Ông/Bà. Tuy nhiên, hiện nay thời tiết nắng nóng kéo dài, Trung tâm sẽ tiến hành trồng lại cây tại vị trí ô cây đã phản ánh vào quý 3/2021 khi thời tiết thuận lợi.

Trung tâm chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 13:33 11/05/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
cái quán này phản ánh nhiều quá. Cây gãy do bão, phản ánh trồng cây lại thì công ty cây xanh đã trồng lại, trồng lại rồi lại phản ánh vị trị trồng lệch vài chục Centimet. Ngày xưa trồng chưa quy hoạch, cây đã trồng thì để yên vị trí đó, trồng lại cây mới thì tính lại vị trí cho phù hợp và tránh lối ra vào của nhà người ta chứ. Sao thích phản ánh chuyện ji không vậy???
CDTC (1) - 15:41 22/05/2021
Phản ánh trên có nói gì trồng cây bị lệch gì đâu, người ta phản ánh không có cây tạo bóng mát mà.
CDTC (2) - 20:35 24/05/2021
CDTC2: có 2 phản ánh về chỗ này, phản ánh trồng cây chỗ này, họ trồng rồi, lại phản ánh trồng bị lệch vị trí
CDTC (1) - 11:56 01/06/2021
Phản ánh trên là của người đi đường thấy ko có cây người ta kiến nghị trồng. Còn 2 phản ánh kia thì chắc là của chủ nhà rồi.
CDTC (2) - 19:11 01/06/2021
Điện Lực TT Huế xử lý cúp điện quá chậm kv Tây Lộc hiện cúp điên hơn 1h đồng hồ mà chưa xử lý được
CDTC (3) - 00:42 02/06/2021
Gửi Hue-S để được xử lý sớm nhất.
CDTC (2) - 16:58 03/06/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (47)
VNPT Thừa Thiên Huế (18)
VTVcab tại Huế (13)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Phường Phước Vĩnh (7)
Phường Vỹ Dạ (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Liên đoàn lao động tỉnh (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Ngày 25/9/2021, địa bàn phường phường Đúc, TP Huế được tiêm chủng vắc xin...
19:57 27/09/2021
Vào lúc 19h30 phút ngày 27 tháng 9 năm 2021 xe ô tô mang BKS 75A21643 đậu...
19:41 27/09/2021
Cho tôi hỏi vì sao bảo vệ dân phố tới thời điểm này rồi mà vẫn chưa được...
18:58 27/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5635898
Đang truy cập: 7727
Zalo: 0941260505