Hiện tại đoạn đường kiệt 2 Nguyễn Dĩnh, tổ dân phố Khuông Phò, thị trấn Sịa có 5 bóng đèn đường, 4 bóng đã cháy, hư hỏng đã lâu nhưng các cơ quan liên quan chưa thay thế, sửa chữa, ảnh hưởng đi lại người dân, đặc biệt các ngã 3, ngã rẽ. Mong chính quyền xen xét giải quyết cho người dân, để đoạn đường luôn xanh sạch sáng.
Lượt xem: 190
Ngày gửi: 09:55 13/01/2020
Kết quả xử lý
UBND huyện Quảng Điền
Kính chào Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND huyện Quảng Điền kiểm tra và trả lời như sau:
UBND huyện đã chỉ đạo Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng 616 tiến hành sửa chữa theo phản ánh của người dân. Đến nay, hệ thống điện đã hoạt động bình thường. (Đính kèm hình ảnh)
UBND huyện chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
Hạn xử lý: 00:00 31/01/2020
Ngày xử lý: 08:53 17/01/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
CDTC (1) - 10:39 17/01/2020
Hiện tại còn 02 cây cột điện trên kiệt 2 nguyễn dĩnh có 01 cây có bóng nhưng không có cóng(giá); 01 cây có cóng(ngã ba giáp đường nguyễn dĩnh) không có bóng.mong cơ quan ban ngành xem xét giải quyết.trân trọng
UBND huyện Quảng Điền - 16:06 06/02/2020
Cảm ơn ý kiến đóng góp của ông/bà, UBND huyện sẽ kiểm tra, xử lý.
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Các phản ánh cùng lĩnh vực