Tại hẻm 54/91/131 Trần Phú - Phước Vĩnh - tp. Huế có 4 trụ điện chiếu sáng được thi công từ đầu tháng 04/2019 đến nay nhưng vẫn chưa thấy có ai đến lắp bóng chiếu sáng. Đây là một trong những ngỏ phức tạp nhất của thành phố nhưng không hiểu vì sao dự án đến nay vẫn chưa được đưa vào sử dụng. Tết cũng gần đến rồi rất mong các cơ quan liên quan giải quyết sớm cho người dân. Cám ơn
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế
Kính chào Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế kiểm tra và trả lời như sau:
Trước đây khi xây dựng kế hoạch lắp đặt điện chiếu sáng đường kiệt năm 2020 tại tuyến kiệt trên không có cột điện lực, vì vậy không đưa vào kế hoạch 2020. Theo kế hoạch được duyệt lắp đặt điện chiếu sáng vào 28/10/2019 thì không có danh mục lắp dặt điện chiếu sáng tuyến kiệt trên. Qua đó, Thành phố sẽ ghi nhận và đưa vào danh mục lắp đặt đèn chiếu sáng đường kiệt vào các năm tiếp theo.
Phòng Quản lý thành phố chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
Hạn xử lý: 00:00 03/02/2020
Ngày xử lý: 10:18 20/01/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?