Phản ánh trụ điện tại kiệt 91 đường Tùng Thiện Vương, Vỹ Dạ, thành phố Huế không sáng nhiều đêm. Đề nghị cơ quan chức năng xem xét kiểm tra để đảm bảo ANTT trong khu vực
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị
Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được phản ánh của Ông/Bà, Công ty CP Môi trường và Công trình Đô thị Huế kiểm tra và ngày 05/01/2020 Công ty đã tiến hành thay thế bóng đèn hỏng tại vị trí phản ánh.
Công ty chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
Hạn xử lý: 00:00 14/01/2020
Ngày xử lý: 15:41 06/01/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?