Phản ánh, kiến nghị
Nước thải của phòng khám Trĩ số 10 Hàm Nghi, phường Phước Vĩnh xả nước thải ra đường, cần có biện pháp xử lý. Ngày nào vào giờ chiều cũng xả nước lênh láng khắp đường rất mất vệ sinh. Ảnh được chụp vào lúc 16h31p ngày 21/05/2022. Rất mong cơ quan chức năng xử lý kịp thời.
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 29
Ngày gửi: 16:35 21/05/2022
Hạn xử lý: 02/06/2022
Kết quả xử lý
Phường Phước Vĩnh

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phước Vĩnh đã kiểm tra và trả lời như sau:

Qua nội dung phản ánh, UBND phường đã chỉ đạo Công chức chyên môn, Tổ Quản lý đô thị phường về kiểm tra thực tế. Vị trí phản ánh là nhà của Ông Toàn, qua buổi làm việc ông Toàn nói đó là hệ thống thoát nước cũ đã không còn sử dụng, nước chảy ra là do nhà ông có sơn sửa lại nên có tận dụng hệ thống thoát nước mưa chảy ngoài chứ không phải nước thải của gia đình. Ông Toàn đã khắc phục ván đề trên (có hình ảnh kèm theo).

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 16:45 16/06/2022
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (73)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Công an Thành phố Huế (9)
Sở Giao thông Vận tải (6)
FPT Thừa Thiên Huế (6)
Phòng Cảnh sát Giao thông (4)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Xe ô tô BKS 75A15035 đậu sai làn đường chẵn lẻ vào lúc 7 giờ ngày 18/08/2022...
07:16 18/08/2022
Rác thải chưa được thu gom tại đường Hồ Biểu Chánh, tổ 10, phường Thủy...
06:23 18/08/2022
Xe tải BKS 75TD0040 đi ngược chiều cầu cửa Hữu vào thành vào lúc 8 giờ...
22:58 17/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20240188
Đang truy cập: 12856
Zalo: 0941260505