Phản ánh, kiến nghị
Tại số 46 kiệt 35 Ngự Bình, tổ 14 Phường An Cựu, người dân trong trọ vứt rác thải, bỏ nhiều ngày trong đường kiệt gây ô nhiễm môi trường và mất mỹ quan đô thị, hình ảnh chụp vào 7h35 ngày 20/5/2022. Kính mong cơ quan chức năng kiểm tra, xử lý. Xin cảm ơn
Lượt xem: 175
Ngày gửi: 07:37 20/05/2022
Hạn xử lý: 31/05/2022
Kết quả xử lý
Phường An Cựu

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường An Cựu đã kiểm tra và trả lời như sau:

Tổ đô thị cùng Tổ trưởng dân phố đã nhắc nhở những người sinh sống tại dãy trọ mà Ông/Bà phản ánh, dọn dẹp, để rác thải sinh hoạt đúng nơi quy định (kèm theo hình ảnh đã dọn dẹp).

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 16:52 27/05/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (73)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Công an Thành phố Huế (9)
Sở Giao thông Vận tải (6)
FPT Thừa Thiên Huế (6)
Phòng Cảnh sát Giao thông (4)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Dựng tồn thi công công trình Phú Mỹ An, đường Hoàng Quốc Việt, tổ 3, phường...
08:33 18/08/2022
Ngã tư đường Võ Nguyên Giáp và Hoàng Quốc Việt, phường An Đông (Gần An...
08:31 18/08/2022
Vào lúc 09 giờ 34 phút, ngày 14/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H114613...
08:28 18/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20241227
Đang truy cập: 13537
Zalo: 0941260505