Phản ánh, kiến nghị
Tự ý thu tiền giữ xe đầu đường Lê Lai: xe máy 10 nghin đồng, xe ô tô 30 nghìn đồng
Lượt xem: 666
Ngày gửi: 13:05 02/02/2022
Hạn xử lý: 15/02/2022
Kết quả xử lý
Phường Vĩnh Ninh

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Vĩnh Ninh kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường đã chỉ đạo Công an phường tiến hành kiểm tra, xử lý việc giữ xe trái quy định của trên địa bàn phường Vĩnh Ninh. Trong thời gian đến, UBND phường sẽ chỉ đạo Công an và Tổ quản lý đô thị phường thường xuyên kiểm tra để kịp thời xử lý đối với các trường hợp vi phạm.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 10:14 15/02/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Kính đề nghị các cấp Chính quyền xử lý nghiêm minh. Chứ tôi đậu ô tô ở đây cũng có 1 cậu thanh niên đòi tiền trông xe, tôi không chịu đưa thì anh ta có vẻ không hài lòng, và tôi đi vào công viên cũng bồn chồn lo lắng, rất sợ nhỡ xe bị gì vì thù vặt. Xin cám ơn
CDTC (1) - 01:36 22/10/2022
đường Lê Lai bên hông UBND tỉnh và trung tâm hành chính công. có sự việc như vậy thì cơ quan cần xử lí gấp, chứ nơi xa thì xử lí, nơi bên cạnh lại không biết
CDTC (2) - 20:05 07/12/2022
góp ý đường Đặng Văn Ngữ người mua bán quá đông làm ách tắc giao thông.Đề nghị cấp trên xử lý
CDTC (3) - 18:59 08/12/2022
Cám ơn Ông/Bà đã gửi phản ánh góp ý đến Trung tâm. Để có cơ sở chuyển cho đơn vị chức năng kiểm tra, xử lý Ông/Bà vui lòng tạo phản ánh mới gồm đầy đủ nội dung, hình ảnh hoặc video cần phản ánh và gửi qua ứng dụng Hue-S để Trung tâm có cơ sở chuyển cho các đơn vị kiểm tra thông tin phản ánh của Ông/Bà. Thông tin cá nhân sẽ được Trung tâm bảo mật. Trân trọng!
Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh - 19:08 08/12/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (915)
Công an Thành phố Huế (397)
Công an Thị xã Hương Thủy (26)
Công an huyện A Lưới (22)
(12)
FPT Thừa Thiên Huế (12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
(100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Sở Tài chính (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Hiện có nhiều tình trạng nhân viên ghi nước kiểm tra đồng hồ nước sau khi...
06:55 27/01/2023
Xin kính gửi cơ quan chức năng có thẩm quyền. Chúng tôi là người dân sinh...
21:46 26/01/2023
Vào lúc 20h15 ngày 26 tháng 01 năm 2023, xe ô tô BKS 75A06681 đậu đỗ sai...
21:20 26/01/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 24842417
Đang truy cập: 2896
Zalo: 0941260505