Phản ánh, kiến nghị
Kiến nghị BV TW Huế khi nhận bệnh nhân dưới 12 tháng tuổi cho bố mẹ theo chăm sóc bé, vì bé dưới 12 tháng vẫn chưa thể tự chăm sóc và để ý nguy hiểm cho bản thân bé và cũng cho người nhà bệnh nhân thay phiên sinh hoạt cá nhân ăn uống.
Lượt xem: 1025
Ngày gửi: 08:54 19/10/2021
Hạn xử lý: 28/10/2021
Kết quả xử lý
Bệnh Viện Trung Ương Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Bệnh viện Trung ương Huế đã kiểm tra và trả lời như sau:

Bệnh viện Trung ương Huế luôn tạo điều kiện để người nhà thăm nuôi và chăm sóc bệnh nhân. Trong tình hình dịch Covid-19 hiện nay chỉ giải quyết 1 bệnh nhân 1 người nhà. Những trường hợp cần hai người nhà chăm sóc sẽ được lãnh đạo Bệnh viện phê duyệt. Đề nghị Quý Ông/Bà liên hệ trực tiếp với Ban chủ nhiệm Khoa điều trị hoặc Điều dưỡng trưởng để được hướng dẫn.

Bệnh viện Trung ương Huế chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 20:49 27/10/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
tui là bệnh nhân được ghép gan duy nhất của miền trung và Tây Nguyên, hiện nay tui phải uống thuốc chống đào thải một ngày gần một triệu đồng, mà sức khỏe của tui không làm được gì, vì vậy tui xin chính quyền địa phương cho tui xin một xuất hộ nghèo để có bảo hiểm 100/100 nhưng chính quyền địa phương không cho,nếu tui không có bảo hiểm hộ nghèo thì tui phải đóng 20/100 của một triệu tức là phải chịu 200 ngàn một ngày, tui sẽ không có đủ số tiền để mua thuốc, nếu tui không có thuốc thì lá gan của tui sẽ bị đào thải, vì vậy tui xin quý cấp tạo điều kiện giúp đỡ cho tui,tui ở thị trấn phú đa huyện phú Vang Thừa Thiên Huế
CDTC (1) - 18:59 14/12/2021
Mẹ tôi ở tổ 8 phường Thuỷ Phương thị xã Hương thuỷ . kiệt 2/59 Tên Nguyễn Thi Đào 81 tuổi chưa được tiêm mũi 1 covjd. xin được giúp đỡ
CDTC (2) - 19:51 27/12/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (298)
Phòng Cảnh sát Giao thông (88)
Công an Thành phố Huế (41)
(17)
(10)
(9)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Cây Bồ Đề mọc tự nhiên, rễ lớn ảnh hưởng đến nhà dân, Huế đang vào mùa...
10:14 01/10/2022
Vào lúc 07 giờ 35 phút ngày 1/10/2022, xe ô tô hiệu Toyota mang BKS 73B2177...
10:04 01/10/2022
Cho tôi phản ảnh 2 nội dung sau: 1. Đèn chiếu sáng tại khu B khu đô thị...
09:35 01/10/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21818538
Đang truy cập: 2543
Zalo: 0941260505