Hiện nay đoạn đường trước nhà số 55 Đặng Tất, phường An Hoà, TP Huế, mỗi lần mưa là bị ứ nước, ống nước bị tắc thoát nước rất chậm ảnh hưởng đến người dân nơi đây và người tham gia giao thông. Kính mong quý cơ quan chức năng xem xét và khắc phục cống thoát nước để đảm bảo cho người dân đi lại. Trân trọng cảm ơn.
1/3
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/07/81D79600-2B7D-423D-87D2-6DDB20520EA0.jpg)
Lượt xem: 12
Ngày gửi: 10:37 16/07/2024
Xử lý
Phường An Hòa
Phản ánh đã được tiếp nhận