Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được thông tin phản ánh của quý Ông/Bà, Điện lực Nam Sông Hương thuộc Công ty Điện lực Thừa Thiên Huế đã điều động đội công tác đến địa chỉ kiệt 391 Bùi Thị Xuân để kiểm tra và xử lý:
Tại hiện trường, đội công tác đã kiểm tra sơ bộ tình trạng bên ngoài của các hệ thống công tơ đo đếm điện năng, đồng thời thực hiện các biện pháp an toàn để thay thế mới các vỏ thùng công tơ, đấu nối lại gọn gàng các công tơ điện, đai niềng và niêm chì lại thùng công tơ theo đúng quy định nhà nước nhằm đảm bảo cung cấp điện an toàn, liên tục và ổn định cho quý khách hàng. (Kèm hình ảnh sau khi đã xử lý)
Công ty chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.