Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được thông tin phản ánh của quý Ông/Bà, Điện lực Hương Thủy thuộc Công ty Điện lực Thừa Thiên Huế đã điều động nhóm công tác đến địa chỉ 2/66 Khúc Thừa Dụ, phường Thuỷ Dương để kiểm tra và xử lý:
Tại hiện trường, nhóm công tác đã thực hiện các biện pháp an toàn để treo đỡ lại nhánh rẽ đường dây hạ thế cáp vặn xoắn nhằm đảm bảo an toàn cho quý khách hàng. (Kèm hình ảnh sau khi đã xử lý)
Công ty chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.