Kính chào Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Điện lực Nam Sông Hương thuộc Công ty Điện lực Thừa Thiên Huế đã liên hệ làm việc, thống nhất với Tổ trưởng tổ dân phố- đại diện người dân tại kiệt 68 Ngự Bình và đại diện UBND Phường An Cựu, các nội dung như sau:
- Điện lực thực hiện hiệu chỉnh lại phương án thay cột bê tông ly tâm bằng cột sắt phi 110 mm2, vị trí dựng cột sắt sát tường vào giữa kiệt 68 Ngự Bình và Công ty 879 nhằm đảm bảo an toàn giao thông và mỹ quan cho đường kiệt.
- UBND Phường An Cựu hỗ trợ Điện lực để xử lý vướng mắc liên quan đến mặt bằng dựng cột này. (Kèm biên bản làm việc)
Công ty chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
File đính kèm: