Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được thông tin phản ánh của quý Ông/Bà, Điện lực Bắc Sông Hương thuộc Công ty Điện lực Thừa Thiên Huế đã điều động nhóm công tác đến kiểm tra và xử lý:
Tại hiện trường, nhóm công tác đã thực hiện các biện pháp an toàn để xử lý tiếp xúc và gia cường việc cách điện của đường dây tại vị trí đấu nối nhằm đảm bảo cung cấp điện an toàn, liên tục và ổn định cho quý khách hàng. (Kèm hình ảnh sau khi đã xử lý)
Công ty chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.