Tại số nhà 46-48 đường Bến Nghé, phường Phú Hội, thành phố Huế dây điện không biết có điện hay ko, vừa nguy hiểm vừa xấu đường đi bộ, nhờ cơ quan chức năng xử lý, đã hơn 1 năm rồi. Cảm ơn.
Kết quả xử lý
Công ty Điện lực Thừa Thiên Huế
Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Điện lực Nam Sông Hương thuộc Công ty Điện lực Thừa Thiên Huế đã điều động nhóm công tác đến hiện trường kiểm tra và xử lý:
Tại hiện trường, nhóm công tác đã thực hiện công tác thu hồi đoạn cáp hiện không sử dụng và hoàn trả lại mặt bằng sau khi thu hồi đảm bảo mỹ quan đô thị. (Kèm hình ảnh sau khi đã xử lý)
Công ty chân thành cảm ơn phản ánh của Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
Hạn xử lý: 00:00 05/06/2020
Ngày xử lý: 07:41 28/05/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?