Xe ô tô đậu cả 2 chiều lấn chiếm lòng đường gây mất an toàn giao thông. Xe đậu 2 bên lòng đường chỉ còn lại khoảng 3m tại vị trí gần quán cà phê Ken's ngay gần quán cháo Nga, ngay gần ngã ba đường Thái Phiên và đường Lê Văn Miến. Clip quay lúc 17g ngày 9 tháng 8 năm 2024.
Tôi kiến nghị đường Thái Phiên này nên cắm biển đậu xe 1 bên theo ngày chẵn lẻ để đảm bảo an toàn giao thông cho mọi người như đường Nguyễn Trãi hay đường Hoàng Diệu đều đã thực hiện tốt.
Các đường trong thành nhỏ hẹp, tôi kiến nghị các cơ quan chức năng đều phân đậu xe ngày chẵn ngày lẻ để đảm bảo an toàn giao thông hơn. Nếu kiến nghị này của tôi được thực hiện tôi xin thành thật cám ơn các cơ quan chức năng.
Lượt xem: 9
Ngày gửi: 19:29 09/08/2024
Xử lý
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế
Phản ánh đã được tiếp nhận