Trên địa bàn phường An Cựu, thuộc tổ dân phố 6. Trước kia có xảy ra vụ cháy cột điện tại địa chỉ từ 32 đến 36 Hồ Đắc Di. Điện lực có giải quyết tạm thời. Đến nay thì một số dây còn nhếch nhác, nguy hiểm cho người dân. Kính mong công ty Điện lực Huế giải quyết cho bà con nhân dân trên địa bàn..... Xin cám ơn.
Kết quả xử lý
Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, các đơn vị viễn thông tiến hành kiểm tra. Qua kiểm tra, Viettel Thừa Thiên Huế đã tiến hành xử lý dây cáp tại vị trí phản ánh. (Đính kèm hình ảnh)
Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
Hạn xử lý: 00:00 18/02/2020
Ngày xử lý: 17:13 06/02/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?