Đèn chiếu sáng tại khu quy hoạch Phú Hiệp không hợp lý, điểm giao giữa cuối kiệt 320 Bạch Đằng và đường Thế Lại không được bật, gây nguy hiểm cho người tham gia giao thông. Vì đây là điểm có lưu lượng người và phương tiện di chuyển khá lớn, ảnh chụp lúc 21h42 ngày 01/02/2020. Đề nghị các cơ quan chức năng có phương án bố trí đèn hợp lý.
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị
Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Công ty CP Môi trường và Công trình Đô thị Huế đã tiến hành kiểm tra. Sau khi kiểm tra, ngày 03/02/2020, Công ty đã xử lý sự cố chạm chập cáp tại vị trí mà Ông/Bà đã phản ánh.
Công ty chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
Hạn xử lý: 00:00 12/02/2020
Ngày xử lý: 17:17 04/02/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?