Kính chào Ông/Bà.
Về ý kiến kiến nghị của quý Ông/Bà, Bệnh viện Trung Ương Huế kiểm tra và trả lời như sau:
Bệnh viện Trung ương Huế ngay trong sáng nay 31/01/2020 đã tăng cường nhân lực cho quầy thu viện phí. Hiện tại có 5 nhân viên thu viện phí. Tình trạng ùn tắc đã không còn (đính kèm hình ảnh). Ngày 30/01/2020 hiện tượng ùn tắc cục bộ xảy ra do bệnh dồn sau kỳ nghỉ Tết .
Bệnh viện Trung Ương Huế chân thành cảm ơn ý kiến kiến nghị của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
1/3
![](/UploadFiles/PhanAnh/2020/01/3(7).jpg)