Trước đây tôi đã có phản ánh tình trạng không có điện chiếu sáng tại đường Phạm Văn Thanh, ngày 23.9 Ban quản lý khu vực phát triển đô thị đã có công văn về việc làm việc với công ty Minh Linh, tuy nhiên đến thời điểm hiện nay đã là 4 tháng nhưng hệ thống điện vẫn chưa có, cho tôi hỏi phía Ban đã làm việc và yêu cầu thời hạn nào phải có điện để đảm bảo an ninh, an toàn cho người dân.
Trân trọng
Kết quả xử lý
Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng và Phát triển đô thị tỉnh Thừa Thiên Huế
Kính chào Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Ban Quản lý khu vực phát triển đô thị (Ban) đã tiến hành kiểm tra và trả lời như sau:
Vị trí Ông/Bà phản ánh thuộc dự án Khu đô thị mới Đông Nam Thủy An. Sau khi nhận được phản ánh, Ban đã làm việc với Nhà đầu tư để đề nghị khắc phục, sửa chữa. Đến nay, Nhà đầu tư đã hoàn thành việc khắc phục tình trạng trên. (Đính kèm hình ảnh)
Ban chân thành cám ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
1/2
![](/UploadFiles/PhanAnh/2020/02/img_8927(1).png)
Hạn xử lý: 00:00 13/02/2020
Ngày xử lý: 09:17 10/02/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?