Hiện nay, đường Phạm Văn Thanh, Thủy Dương, Hương Thủy, Thưà Thiên Huế , từ điểm giao với đường QL1 đến hết đường, tuy đã đầu tư điện chiếu sáng ngày từ đầu nhưng đã mấy năm nay không được chiếu sáng vào ban đêm, kể cả ngày tết ảnh hưởng đến dân sinh và xảy ra trộm cắp xe máy, mất vặt rất nhiều. Kính mong được xử lý.
Kết quả xử lý
Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng và Phát triển đô thị tỉnh Thừa Thiên Huế
Kính chào Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Ban Quản lý khu vực phát triển đô thị (Ban) đã tiến hành kiểm tra và trả lời như sau:
Vị trí Ông/Bà phản ánh thuộc dự án Khu đô thị mới Đông Nam Thủy An. Sau khi nhận được phản ánh, Ban đã làm việc với Nhà đầu tư để đề nghị khắc phục, sửa chữa. Đến nay, Nhà đầu tư đã hoàn thành việc khắc phục tình trạng trên. (Đính kèm hình ảnh)
Ban chân thành cám ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
1/2
![](/UploadFiles/PhanAnh/2020/02/img_8927.png)
Hạn xử lý: 00:00 13/02/2020
Ngày xử lý: 09:16 10/02/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?