Điện chiếu sáng không được thay thế. Phản ánh lần 2
Theo thông báo của Phòng quản lý đô thị thuộc Thị xã Hương Thủy thì chậm nhất ngày 15/12/2019 sẽ phải thay thế khắc phục xong các bóng đèn bị hỏng. Nhưng cho đến hôm nay ngày 30/12/2019 vẫn không khắc phục hay thay thế bóng bị hỏng. Hỏi phòng có làm hay ko? Thị xã có chuyển thông báo không. Yêu cầu có ý kiến trả lời chính đáng
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương thủy
Kính chào Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương Thủy kiểm tra và trả lời như sau:
Qua kiểm tra hệ thống điện chiếu sáng bị hư hỏng như phản ánh của Ông/Bà. Phòng Quản lý đô thị đã chỉ đạo đơn vị thi công sửa chữa hệ thống điện chiếu sáng bị hư hỏng trên để đảm bảo An toàn giao thông.
Phòng Quản lý đô thị chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
Hạn xử lý: 00:00 10/01/2020
Ngày xử lý: 18:33 17/01/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?