Kính chào Ông/Bà.
Về vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND huyện Phong Điền kiểm tra và trả lời như sau:
Hiện nay UBND huyện đã có công văn giao cho UBND thị trấn lập dự án thay thế các bóng đèn bị cháy, hỏng trên toàn địa bàn thị trấn Phong Điền và lập kế hoạch thay thế các bóng đèn trước 31/3/2020 nhằm đảm bảo an toàn giao thông, an ninh trật tự cho bà con.
UBND huyện thành cám ơn phản ánh kịp thời của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.