Phản ánh, kiến nghị
Nhà số 68 Nguyễn Lộ Trạch, phường Xuân Phú, TP Huế sữa chửa nhà và dải hạ xây dựng một bên lề đường mà không chịu đổ chổ khác làm mất cảnh quan đô thị, người dân xung quanh bức xúc vì gia đình chưa chịu mang đi chổ khác gió thổi bụi bay khắp nhà. Nhờ cơ quan có thẩm quyền đến và khuyên bảo. Xin cảm ơn.
Lượt xem: 54
Ngày gửi: 10:10 20/08/2022
Hạn xử lý: 31/08/2022
Kết quả xử lý
Phường Xuân Phú

Kính gửi: Quý Ông/Bà

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Xuân Phú xin thông báo kết quả xử lý như sau:

UBND phường đã làm việc và yêu cầu chủ nhà 68 Nguyễn Lộ Trạch di chuyển đống đất đá nói trên theo phản ánh ngày 30/8/2022. Chủ nhà đã cam kết chấp hành (đính kèm biên bản).

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng./.

Ngày xử lý: 11:26 30/08/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (416)
Phòng Cảnh sát Giao thông (85)
(18)
(13)
(11)
Công an Thành phố Huế (11)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Cả khu dân cư Tổ 2, thôn Nghi Xuân, xã Giang Hải, huyện Phú Lộc, Thừa Thiên...
13:19 25/09/2022
Lúc 8h22 ngày 25/09/2022 tại đường Hai Bà Trưng rẽ sang Trần Cao Vân, xe...
13:05 25/09/2022
Nhờ cơ quan xử lý đoạn đường Văn Lang, thị trấn Phong Điền, huyện Phong...
13:02 25/09/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21604545
Đang truy cập: 16488
Zalo: 0941260505