Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được thông tin phản ánh của quý Ông Bà, Điện lực Phú Lộc thuộc Công ty Điện lực Thừa Thiên Huế đã tiến hành kiểm tra và xác minh:
Hiện trạng như đã phản ánh có 01 sợi dây néo cột điện trung thế hiện đang nằm trước hiên nhà người dân (người dân xây dựng sau thời điểm có sợi dây néo này). Điện lực đã liên hệ làm việc và thống nhất với người dân (Ông Trần Kim Kiệt) các nội dung như sau:
- Công tác tháo dỡ sợi dây néo cột điện trung thế phải cắt điện mới thực hiện được.
- Điện lực tiến hành lên kế hoạch công tác cắt điện nhằm tháo dỡ sợi dây néo, trả lại mặt bằng cho người dân, hoàn thành trước 30/02/2020. (Kèm theo biên bản làm việc)
Công ty chân thành cảm ơn phản ánh của Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
File đính kèm: