Phản ánh, kiến nghị
Nhà ông Hồng, số nhà 8/36 Hồ Đắc Di để chậu cây, bếp nấu nước và các vật dụng khác lấn chiếm lòng đường gây cản trở và nguy hiểm đến trẻ e. Đề nghị cơ quan có thẩm quyền nhắc nhở.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 185
Ngày gửi: 12:42 04/07/2021
Hạn xử lý: 15/07/2021
Kết quả xử lý
Phường An Cựu

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường đã cử cán bộ tổ đô thị tiến hành xác minh và trả lời như sau:

UBND phường đã đề nghị gia đình ông Hồng dọn dẹp các chậu cây, vật dụng lấn chiếm đường kiệt (Có hình ảnh đã dọn dẹp kèm theo).

UBND phường chân thành cám ơn phản ánh của quý ông/bà và mong nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng!

Ngày xử lý: 14:48 15/07/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
vẫn đang tiếp diễn nấu nước và cây cối bỏ lại như cũ ,,,, đề nghị làm mạnh tay hơn
CDTC (1) - 17:31 16/07/2021
Ông/Bà vui lòng gửi ảnh hoặc clip hiện trạng vẫn còn tái diễn ở chức năng tương tác tại địa chỉ https://tuongtac.thuathienhue.gov.vn/ để cơ quan chức năng có cơ sở kiểm tra và xử lý thông tin phản ánh của Ông/Bà. Trân trọng./.
Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh - 15:20 19/07/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (432)
Công an Thành phố Huế (132)
FPT Thừa Thiên Huế (19)
(13)
VTVcab tại Huế (10)
Phường Phước Vĩnh (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
Học viện phun xăm Elena Nguyễn của bà Nguyễn Thị Thu Nga ở tai địa chỉ...
18:19 03/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Nắp cống bị hư hỏng tại đường Tỉnh Lộ 10, phường Phú Thượng, TP Huế (đoạn...
21:15 27/11/2022
Đèn đường ở đường Lê Thành Hinh, TT Sịa, huyện Quảng Điền đã mấy đêm không...
20:22 27/11/2022
Quán O Tý ở 7B Nguyễn Lữ, Minh Hải, phường Thuận An, Thành phố Huế nướng...
19:57 27/11/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 23463032
Đang truy cập: 3200
Zalo: 0941260505