Phản ánh, kiến nghị
Xin nhờ chính quyền can thiệp xử lý tình trạng tiêm chích ma tuý vứt những kim chích bừa bãi, ảnh hưởng rất nhiều tới người dân tại Kiệt 52 Xuân 68, phường Thuận Lộc, TP. Huế, ảnh chụp ngày 12/01/2023. Kính nhờ chính quyền can thiệp xử lý. Xin cảm ơn
Lượt xem: 25
Ngày gửi: 09:14 12/01/2023
Hạn xử lý: 30/01/2023
Kết quả xử lý
Phường Thuận Lộc

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thuận Lộc xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Sau khi nhận được phản ánh, UBND phường đã chỉ đạo Công an phường, Ban Bảo vệ dân phố và cốt cán Tổ dân phố thường xuyên kiểm tra xử lý nghiêm các trường hợp tiêm chích tại khu vực nếu phát hiện vi phạm. (Đính kèm hình ảnh)

Đồng thời, đề nghị mọi người dân khi phát hiện hành vi vi phạm làm ồn ào, huyên náo tại khu dân cư, nơi công cộng, hút chích ma tuý gây mất an ninh trật tự, đề nghị quý Ông/Bà báo ngay cho Công an phường Thuận Lộc theo số điện thoại: 0234. 3522 558 để được xử lý kịp thời ngay.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 16:16 15/01/2023
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (321)
Công an Thành phố Huế (103)
Công an Thị xã Hương Thủy (33)
Công an huyện A Lưới (24)
FPT Thừa Thiên Huế (15)
(12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Sở Tài chính (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
(100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 14h30 ngày 08/2/2023, Xe tải BKS 75C00079 đỗ sai vị trí cản trở...
19:22 08/02/2023
Đề nghị cơ quan chức năng xử phạt người điều khiển xe máy không đội mũ...
18:48 08/02/2023
Người bán đậu hũ tại chùa Thiên Mụ cho người đi du lịch, người ở Huế đến...
17:44 08/02/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 25082707
Đang truy cập: 2379
Zalo: 0941260505