Phản ánh, kiến nghị
Tình trạng chơi bầu cua ở cầu gỗ Lim Huế. Hình ảnh được chụp vào lúc 19h54 phút tối 15/12/2022. Kính chuyển cơ quan chức năng kiểm tra xử lý.
1/2
1
2
Lượt xem: 33
Ngày gửi: 19:54 15/12/2022
Hạn xử lý: 26/12/2022
Kết quả xử lý
Công an tỉnh; Trung tâm Công viên cây xanh Huế; Công an Thành phố Huế

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Trung tâm Công viên Cây xanh Huế và Công an tỉnh xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Trung tâm Công viên Cây xanh Huế:

Trung tâm đã bố trí bảo vệ nhắc nhở người dân không tụ tập chơi bầu cua ở cầu gỗ Lim gây mất trật tự và ảnh hưởng đến không gian của người đi bộ.

Công an tỉnh:

Ngay sau khi nhận được phản ánh, Công an tỉnh đã chỉ đạo Công an thành phố xác minh và đã chỉ đạo Đội cảnh sát điều tra tội phạm về trật tự xã hội phối hợp Công an phường Phú Nhuận, Phú Hội, Vĩnh Ninh tiến hành kiểm tra, xử lý.

Lực lượng Công an đã nhanh chóng tiến hành xác minh, tuy nhiên thời gian gần đây qua trinh sát vẫn chưa phát hiện đối tượng hoạt động để xử lý theo quy định của pháp luật.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng./.

 

Ngày xử lý: 15:06 05/01/2023
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (230)
Công an Thành phố Huế (223)
Công an Thị xã Hương Thủy (26)
Công an huyện A Lưới (24)
FPT Thừa Thiên Huế (14)
(12)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Hương Bình (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Sở Tài chính (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
(100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Lấn chiếm đất công làm nhà trái phép tại 15/32 Đặng Chiêm (khu vực 1),...
09:32 07/02/2023
Đoạn đường từ đường Nguyễn Tất Thành vào khu công nghiệp Phú Bài quá xấu...
08:55 07/02/2023
Vào lúc 9 giờ 25 phút ngày 06/02/2023, tại đường Tả Trạch, trước khu vực...
08:50 07/02/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 25049572
Đang truy cập: 6560
Zalo: 0941260505