Kính gửi UBND phường Phú Hậu. Đại diện bà con kiệt 159 đường Nguyễn Chí Thanh xin quý phường xử lý cho việc sau: kiệt 159 hiện nay đường vẫn chưa đổ bê tông đường đất rất gồ ghề, chưa có cống thoát nước nên mưa nhỏ cũng làm ngập đường kiệt, và điều khó hiểu nữa là các nhà trong kiệt vẫn chưa có số nhà ảnh hưởng rất nhiều đến việc liên lạc. Vậy mong quý phường giải quyết tình trạng trên cho 1 kiệt ở ngay trung tâm thành phố. Xin chân thành cám ơn!
Lượt xem: 32
Ngày gửi: 08:35 02/08/2024
Xử lý
Phường Phú Hậu
Phản ánh đã được tiếp nhận