Tại Kiệt 199 Cao Văn Khánh, tổ dân phố 3, phường Hương An, thành phố Huế hiện nay vẫn còn đường đất điều này đã ảnh hưởng đến việc đi lại của bà con nhân dân trong kiệt. Mong cơ quan chức năng quan tâm, xem xét và giải quyết để các hộ dân trong kiệt sớm có con đường bê tông để đi lại được thuận tiện, dễ dàng nhất là vào mùa mưa bão. Xin chân thành cảm ơn!
Lượt xem: 36
Ngày gửi: 17:48 01/08/2024
Xử lý
phường Hương An
Phản ánh đã được tiếp nhận