Tôi cần phản ánh về vấn đề về Ga Huế làm thi công công trình quá chậm và gây ảnh hưởng đến bộ mặt TP Huế. Thứ nhất là làm ảnh hưởng đến TP du lịch, bụi bậm ô nhiễm cho hành khách xuống tàu. Thứ 2 là mùa mưa sắp tới không có mái che cho hành khách. Thứ 3 là gây ảnh hưởng an toàn giao thông đường sắt, không đủ lối đi cho hành khách gây nguy hiểm cho hành khách. Và đã có nhiều hành khách phản ánh là bộ mặt TP du lịch mà để công trình chậm trễ và nhếch nhác quá. Hy vọng cơ quan có thẩm quyền vào cuộc sơm để được thực hiện công trình xong sớm và để cho TP Huế được nhiều hành khách đến du lịch được sạch sẽ và đẹp TP Huế hơn. Cám ơn
1/7
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/08/1000011148.jpg)
Lượt xem: 77
Ngày gửi: 10:24 01/08/2024
Xử lý
Chi nhánh khai thác đường sắt Thừa Thiên Huế
Phản ánh đã được tiếp nhận