Kính gửi Sở Giao thông Vận tải TT Huế đoạn đường Tự Đức về ngã tư Tỉnh lộ 10 với nhà hàng Duyên Anh, từ ngã tư nhà hàng Duyên Anh về cầu Diên Trường 2. thì xe ô tô chạy với tốc độ bao nhiêu? ở hai đoạn đường đấy là ngoài đô thị hay trong đô thị. Mong Sở Giao thông cắm biển báo để tài xế còn biết. Chân thành cảm ơn.
1/3
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/08/90668580-9422-4BCB-89FA-6BF80A30E734.jpg)
Lượt xem: 19
Ngày gửi: 10:26 08/08/2024
Xử lý
Sở Giao thông Vận tải
Phản ánh đã được tiếp nhận