Tình trạng nuôi dê thả rông tại đường Lê Minh Trường, phường Hương Sơ. Đây không phải là lần đầu các hộ dân ở đây phản ánh trước tình hình dê phá hết cây cảnh và hoa. Cách đây 1 tháng đã phản ánh lên Hue -S. Tổ Đô thị của phường Hương Sơ cũng đã gặp gia đình nuôi dê, song khoảng mấy ngày sau thì đâu lại vào đó, dê vẫn thả... Trước tình hình trên, kính đề nghị cơ quan các cấp xử lý nghiêm túc, để cho người dân trồng và chăm sóc các cây hoa cho xanh, sạch, đẹp. Chân thành cảm ơn. Ảnh chụp vào lúc 18h23 phút ngày 07/8/2024.
1/2
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/08/IMG_20240807_182327(1).jpg)
Lượt xem: 14
Ngày gửi: 09:02 08/08/2024
Xử lý
Phường Hương Sơ
Phản ánh đã được tiếp nhận