Đường bê tông bị đè vỡ vụn bởi việc thi công dự án bờ kè sông Như Ý. Cả mảng lớn đường bê tông bị nứt vỡ gây khó khăn và nguy hiểm khi di chuyển qua đoạn đường này, đặc biệt vào ban đêm rất dễ xảy ra tai nạn. Địa điểm: đường sông Như Ý, trước cổng đình làng Vân Dương, gần cầu Vân Dương, phường Thủy Vân. Ảnh chụp vào lúc 17h ngày 01/8/2024.
Lượt xem: 29
Ngày gửi: 17:07 01/08/2024
Xử lý
Ban quản lý dự án cải thiện môi trường nước thành phố Huế
Phản ánh đã được tiếp nhận