Kính gửi: Công ty TNHH MTV xây dựng và công trình cây xanh Huế
Chúng tôi là những người dân trú tại tuyến đường Lương Nhữ Hộc, phường An Tây, TP Huế. Hiện nay, các hàng cây dọc hai bên của tuyến đường này rất um tùm và rậm rạp, có những nhánh phượng bị gãy từ đợt giông tố đầu tháng 4 đã khô vàng nay vẫn còn treo lơ lửng. Mùa mưa bão đang đến gần, mà tuyến đường này có rất nhiều người già và trẻ nhỏ nên chúng tôi mong các cơ quan chức năng xem xét chặt tỉa cành hợp lý, chặt tỉa luôn cả phần cành phía hướng trong nhà dân tránh tình trạng cây bị mất thăng bằng dễ gãy, ngã vào hướng nhà dân khi mùa mưa bão về. Chúng tôi chân thành cảm ơn. Trân trọng!
1/3
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/07/Messenger_creation_32d6937a-8484-4aa2-a417-39b595c5f8e9.jpeg)
Lượt xem: 39
Ngày gửi: 16:19 31/07/2024
Xử lý
Trung tâm Công viên cây xanh Huế
Phản ánh đã được tiếp nhận